xem đá bóng trực tiếp

Kỹ năng cá cược bóng đá

20/03/2017

bóng đá hôm nay

Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ Breakout Active Optical Cable cung cấp cho hệ thống 120Gb khả năng kết nối với bộ chuyển mạch 40Gb cho switch hoặc cạc adapter. Module quang 120G cung cấp kết nối giữa các thiết bị sử dụng cổng CXP ở một đầu và chạy 40G QSFP + ở đầu kia, các loại cáp này có thể chạy với chiều dài 100 mét trên OM3 MMF.
Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ Breakout Active Optical Cable
Hình ảnh: Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ Breakout Active Optical Cable

Đặc điểm Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ Breakout Active Optical Cable
▪ QSFP + tuân thủ theo SFF-8436
▪ CXP tuan thủ theo SFF-8642 and IBTA V2 Revision 1.2.1 Annex A6
▪ 12 kênh Cáp quang hoạt động 850nn song công full duplex
▪ Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10,3Gbit / s cho mỗi kênh
▪ Giao diện điện có thể cắm nóng
▪ Giao tiếp dữ liệu tốc độ cao AC coupled
▪ 12 kênh VCSEL 850nm
▪ Úp đến 100m trên OM3 MMF
▪ Điện áp cung cấp  3.3V
▪ Tiêu thụ điện năng thấp CXP End <2W, QSFP End <1W
▪ Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
▪ RoHS 6

Ứng dụng module quang 120G
▪ InfiniBand 12xSDR, 12xDDR, 12xQDR
▪ Ethernet 10G, 40G, 100G
▪ Kết nối Rack-to-Rack, Shelf-to-Shelf
▪ Mạng network, NIC
▪ Lưu trữ: DAS, SAN, NAS
▪ Hub, Switche, Router, Server

Module quang 120G
Hình ảnh: Module quang 120G
Một số sản phẩm bán chạy ra trên thị trường Hà nội Module quang 120G CXP to 3x 40G QSFP+ Breakout Active Optical Cable  bao gồm:
Model Mô tả module quang 120G

CXPT3Q40-AOC-10

công ty cá cược bóng đá

CXPT3Q40-AOC-1

giải tây ban nha

CXPT3Q40-AOC-3

tỉ số bóng đá mu

CXPT3Q40-AOC-5

90 Tivi Trực Tiếp Bóng Đá


Nếu bạn muốn đặt hàng sản phẩm Module quang 120G Cisco  này có chiều dài khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi

Lựa chọn cấu hình Module quang Cisco xịn phù hợp hạ tầng cáp quang

Module quang Cisco QSFP28 100G
GLC-SX-MMD GLC-EX-SMD
GLC-LH-SMD GLC-LH-SM
GLC-TE GLC-ZX-SMD
MGBT1 MGBLX1
MGBSX1 MGBLH1
SFP-10G-SR SFP-10G-SR-S
SFP-10G-LR SFP-10G-LR-S
SFP-10G-LRM SFP-10G-T-X
SFP-10G-ZR SFP-10G-ZR-S
SFP-10G-ER SFP-10G-ER-S
SFP-10G-SR-X SFP-10G-LR-X
SFP-10G-BX40U-I SFP-10G-BX40D-I
Bài viết bạn có thể quan tâm tìm hiểu:

Tất tần tật về module quang 1 sợi, module quang sfp 1 sợi là gì?​
SFP là viết tắt của từ gì? có phải Small Form Factor không?
QSFP là gì? Tìm hiểu ứng dụng phổ biến của nó
Cổng mini Gbic là gì và khe cắm của nó có phải chuẩn SFP không?​
Tại sao lựa chọn module quang 25G tranceiver?
Làm thế nào để chọn mua module quang Cisco 10G SFP+ cho đúng?
3 khía cạnh giúp bạn chọn đúng chuẩn cáp đấu nối cho module quang 40G
Kỹ năng cá cược bóng đá
Định nghĩa SFP+. Bạn có biết sự khác nhau giữa SFP và SFP+ là gì?​

Các tin bài khác